Thông số kỹ thuật máy khoan đục bê tông Ingco RH120068
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | RH120068 |
| Thương hiệu | Ingco – Trung Quốc |
| Công suất | 1200W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 1950 – 4860 lần/ phút |
| Tốc độ không tải | 300 – 760 vòng/ phút |
| Lực đập | 1 – 8J |
| Đầu cặp | SDS Plus |
| Khả năng khoan | Bê tông 38mm |
| Trọng lượng | 7 kg |
| Phụ kiện | 2 mũi đục |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |





